:

W-news-wasafi

DONGO LA MAKABILA KWA MEJAKUNTA NA SHOLOMWAMBA/WALIPANGA KUHARIBU SHOW YANGU/DIAMOND

wasafi #wnews #dullahmakabila Tumepiga mastory kibao na msanii wa singeli Dulla Makabila kuhusiana na show yake aliyoifanya siku fainali za Teleza na ...

www.vidiohd.com

SALIM KIKEKE:NILIHISI NABANIWA/NILIKOSA KAZI KISA KUTAFUNA BIGIJII/KITENGE ANANISHAWISHI NIJE WASAFI

wasafi #wnews #salimkikeke Wnews imepata nafasi ya kupiga story na mtangazaji nguli kutoka shirika la utangazaji la BBC Salim Kikeke na kujua mambo ...

www.vidiohd.com

VERA SIDIKA ALIVYOINGIA NDANI YA MJENGO WA WASAFI TV

VERA SIDIKA ALIVYOINGIA NDANI YA MJENGO WA WASAFI TV.

www.vidiohd.com

WOLPER:BWANA WANGU NI MTU WA USWAHILINI/NIKIMTAKA EX WANGU NAMWAMBIA/HARMONIZE/SHOW ZAKO NAZIKUMBUKA

wasafi #wnews #jacklinewolper Tumepiga story na Jackline Wolper,ameelezea kuhusu duka lake la vitenge, vilevile amefunguka kuhusu mahusiano yake.

www.vidiohd.com

ZARI MIMI NDIO MKE HALALI WA DIAMOND TANASHA DONNA AKAE PEMBENI NARUDI MJENGONI

Baada ya tetesi za muda mrefu kwamba Zari anaweza kurudiana na Diamond kuweza kusambaa sasa tunaweza kuona ni ukaribu kiasi gani ambao kila siku ...

www.vidiohd.com
HomeAbout usContact